Prime
Kigogo wizarani alimwa faini Sh2.9 milioni
What you need to know:
- Aliyekuwa Mkurugenzi Msaidizi Idara ya Maendeleo ya Vijana wa Wizara ya Utamaduni, Sanaa na Michezo, Easter Riwa amehukumiwa kulipa faini ya Sh2.9 milioni au kwenda jela mwaka mmoja baada ya kukutwa na hatia ya kufanya ubadhirifu wa fedha za wizara hiyo.
Dar es Salaam. Aliyekuwa Mkurugenzi Msaidizi Idara ya Maendeleo ya Vijana wa Wizara ya Utamaduni, Sanaa na Michezo, Easter Riwa amehukumiwa kulipa faini ya Sh2.9 milioni au kwenda jela mwaka mmoja baada ya kukutwa na hatia ya kufanya ubadhirifu wa fedha za wizara hiyo.
Pia mahakama hiyo imemuamuru mshtakiwa huyo kurudisha kiasi cha Sh 2.9 milion kwenye wizara hiyo zilizotakiwa kulipa posho za maofisa wa maendeleo ya vijana mkoani Ruvuma.